Dukkan Bayanai

Maɓallin madannai mai ɗaukuwa tare da maɓallai masu nauyi

Gano Duniya Mai Ban Mamaki na Allon madannai mai ɗaukar nauyi tare da Maɓallai masu nauyi

Gabatarwa

Shin kai mai son kiɗa ne wanda zai so ɗaukar wasan kwaikwayo na kiɗan zuwa matakin ku na musamman? Kuna so ku gwada fasahar piano ku akan tafiya? Kuna iya yin la'akari da siyan maɓalli mai ɗaukuwa tare da tukwici masu nauyi a yayin da kuka amsa e ga kusan kowane ɗayan waɗannan tambayoyin. A cikin wannan labarin tallace-tallace, za mu bincika fa'idodi, ƙirƙira, aminci, amfani, yadda ake amfani da su, sabis, inganci, da aikace-aikacen kayan aikin juyin juya hali na kiɗan. Bugu da kari, dandana madaidaicin kera samfurin Bolan Shi, ana kiran shi šaukuwa lantarki piano tare da nauyi maɓalli.


Siffofin Allon madannai Mai ɗaukar nauyi tare da Maɓallai masu nauyi

Amfanin maɓalli shine gaskiyar cewa yana kwafin jin wasa akan piano mai sauti. Maɓallan Piano suna da nauyi saboda pianos suna da guduma a ciki waɗanda ke bugun kirtani. Bugu da ƙari, zaɓi samfurin Bolan Shi don amintacce da aiki da bai dace ba, kamar maɓallai masu nauyin piano na dijital šaukuwa. Nauyin da ke da alaƙa da maɓalli yana rinjayar gudu da zurfin game da yajin guduma, wanda ke samar da ma'aunin bayanin kula. Allon madannai mai ɗaukar nauyi tare da sirrin masu nauyi yana samun daidai tsarin fam guda ɗaya, wanda ke nufin za ku iya samun amsa iri ɗaya yayin da kuke wasa akan piano mai sauti.


Me yasa Bolan Shi Zaɓan madannai mai ɗaukar nauyi tare da maɓallai masu nauyi?

Rukunin samfur masu alaƙa

Yadda daidai 00a0 don Amfani

Kunna maɓalli mai ɗaukuwa tare da maɓallai masu nauyi zai zama daidai da kunna piano mai sauti. Koyaya, zaku sami wasu bambance-bambance idan yazo ga ayyuka da saituna. Kuna buƙatar farawa ta saita a cikin maballin madannai akan saman saman wannan tabbas lebur ne kamar misali tsayawa ko tebur. Kuna buƙatar kunna maballin ta amfani da adaftar ko batura sannan ku kunna shi. Sannan, kuna buƙatar zaɓar kayan aikin da kuke son kawowa, daidaita adadin kuma zaɓi lokaci da salon wannan bugun. Daga nan, tabbas za ku buƙaci nemo nau'ikan sautin da kuke son ji, kamar piano, organ, synthesizer, ko kirtani. A ƙarshe, za ku so ku fara kunnawa da daidaita sigogi, kamar misali sauti, daidaitawa, reverb, ko jinkirta, don samar da sautin ku na musamman. Bugu da ƙari, zaɓi samfurin Bolan Shi don daidaitattun daidaito da daidaito, musamman, maɓallai masu nauyin piano šaukuwa.



Service

Maɓallin madannai masu ɗaukuwa tare da maɓallai masu nauyi sun zo da nau'ikan bayani daban-daban, bisa ga ƙira da alama. Bugu da ƙari, Bolan Shi yana ba da samfur wanda ke da gaske na kwarai, wanda aka sani da shi šaukuwa lantarki madannai. Wasu samfuran suna ba da garanti, goyan bayan fasaha, da sabis na gyarawa na takamaiman lokaci bayan siyan. Wasu nau'ikan suna da cibiyoyin sadarwar jama'a, inda zaku iya danganta gaske da sauran mawaƙa da raba abubuwan haɗin ku. Wasu nau'ikan suna da koyaswar bidiyo, inda zaku iya koyon dabaru waɗanda sabbin dabaru ne don kunna madannai.



Quality

Allon madannai mai ɗaukar nauyi tare da Maɓallai masu nauyi waɗanda aka yi nauyi sun dogara da alama, ƙira, da farashi. Gabaɗaya, maɓallan madannai masu inganci suna da ƙarin fasali, mafi kyawun aikin maɓalli, da kuma ingantaccen sauti. Maɓallin maɓalli masu ƙarancin inganci suna da ƴan fasali, aikin maɓalli mai sauƙi, kuma ƙarancin sauti wannan tabbas yana da amfani. Amma, inganci na zahiri ne, kuma ya dogara da madadin ku waɗanda ke buƙatu na sirri. Bayan haka, dandana kyawun samfurin Bolan Shi, shine ma'anar kamala, alal misali. madannai na piano mai ɗaukuwa.


Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu