Gabatarwa:
Maɓallai masu nauyin piano na lantarki 88 kayan aiki ne na juyin juya hali a cikin kasuwanni wanda ke da kida. Tare da fa'idodinsa akan piano na gargajiya bugu da ƙari, bambancin da yake kawowa ga abubuwan ƙira waɗanda zasu iya zama kida ba abin mamaki bane cewa amfanin Bolan Shi Maɓallai masu nauyin piano na lantarki 88 yana faruwa yana ƙaruwa da sauri cikin lokaci. Za mu kalli wasu fa'idodin maɓallan ma'aunin piano na lantarki 88, ƙirar sa, aminci, amfani, yadda ake haɗawa, sabis, inganci, da aikace-aikace.
Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin piano na lantarki tare da maɓallai masu nauyi 88 shine cewa sun kasance masu sauƙi da nauyi fiye da piano na gargajiya. Sun kasance masu kyau ga waɗanda ke fara zaman kiɗa ko buƙatar ƙananan wuraren zama. Bugu da ƙari, za ku iya samun iri-iri na zaɓin sauti waɗanda suka zo tare da piano na lantarki waɗanda suka ɓace a cikin piano na gargajiya. Bolan Shi lantarki piano 88 makullin na iya kwaikwayi babban piano, garaya, ko ma sashin bututu. Hakanan zaka iya rage ko ƙara ƙarar, wanda ke haifar da pianos na lantarki don yanayi daban-daban.
Pianos na lantarki sababbi ne a kasuwa idan aka kwatanta da pianos waɗanda na gargajiya ne. Duk da haka, sun riga sun fara yin tasiri kai tsaye a cikin duniyar kiɗa. Tare da ci gaban fasaha, Bolan Shi Allon madannai na piano na lantarki 88 maɓallan masu nauyi suna zama mafi kyau tare da lokaci. Waɗannan yawanci suna samun ƙarin aiki game da taɓawa da sauti, kuma wasu pianos yanzu an sanye su da haɗin haɗin Bluetooth, yana ba da damar haɗin wannan kayan aikin mara waya tare da wasu na'urori kamar misali wayoyi da kwamfutoci.
Idan aka kwatanta da pianos wanda zai iya zama pianos na lantarki na gargajiya tare da maɓallai masu nauyi 88 ya fi aminci don shakatawa da wasa. Da Bolan Shi madannin piano na lantarki babu igiyoyi da guduma da za su karye ko haifar da rauni idan aka yi kuskure. Har ila yau, igiyoyi na iya fita daga sauti kuma suna kamawa, wanda a ƙarshe yana iya zama tsada da wahala mai haɗari. Har ila yau, pianos na lantarki sun haɗa da jakunan kunne waɗanda ke ba masu amfani damar gwada piano ba tare da damun wasu ba, wanda ke haɓaka aminci sosai.
Amfani da pianos na lantarki tare da maɓalli masu nauyi 88 abu ne mai sauƙi. Da farko, toshe Bolan Shi piano mai nauyi a cikin cajin tushen wutar lantarki kuma kunna shi. Sannan, nemo sautin da kuke son kunnawa, tare da kowane tasiri ko saitunan ƙara. Maɓallin madannai yana amsa matakan matsa lamba, yana ba da dama ga bayanai masu ƙarfi ko masu laushi, ya dogara da yadda kuke latsawa ko taushi. Maɓallai masu nauyi shine ra'ayi na gaske, yana kwaikwayi jin daɗin piano na gargajiya.
Sabis ɗin ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masu siyarwa kafin siyar da ku Faɗa muku game da piano na dijital kuma ya taimaka muku wajen warware matsalolin OEM/ODM/OBM.Ku rabu da abubuwan dabaru da al'amuran sufuri.Kafin tabbatar da oda warware kowane matsala daga wurin jigilar kayayyaki. Sabis na ƙungiyar kwararru Kula da inganci, bin diddigin oda, kammala jigilar kaya, da sauransu. Muna nan a gare ku kowane mataki na tsariDaga jigilar kayayyaki Ɗauki hotuna da bidiyo don ku iya duba cikin lokaciZa ku nutse cikin tsari daga yin odar jigilar kayayyakiBayan ƙwararrun tallace-tallace tawagar sabis1. Umurnin na yanzu sun haɗa da na'urorin haɗi kyauta. Ana kawowa bisa ga matsakaicin ƙimar bayan-tallace-tallace na 1%.2. Za mu samar muku da bidiyo akan tsarin bayan-tallace-tallace kuma za mu taimaka muku da tsarin Muddin kuna da matsalolin bayan-tallace-tallace, za mu warware muku su nan take.
OEM customization1.As matuƙar za ku ji bukatar shi, ciki har da LOGO, model, waje marufi zane, da dai sauransu.Muna iya zayyana OEM dijital keyboard wanda ya dace da bukatun.ODM customization1.As muddin za ku ji bukatar shi, irin wannan. kamar yadda bayyanar, ƙira da aiki ko canje-canje, da dai sauransu.Za mu iya tsara maballin dijital na ODM ya dace da bukatunku.OBM gyara1.Idan dai kuna buƙatar amincewa da mu ciki har da inganta alamar BLANTH mu2.Muna ba da ikon ku zama mai rarraba alamar BLANTH. bisa bukatun ku.
ISO9001 INTERNATIONAL CERIFICATION1. An ba da izini ga masana'antar mu ta hanyar amfani da wannan takaddun tsarin gudanarwa mai inganci shine hukumaYa kamata a bincika masana'anta sau da yawa kowace shekara3. Tabbatar da ingancin wannan samfurin game da abu a kusan kowane ɓangaren dama na kayan mabukaci masana'antar SEDEX HUKUMOMIN CERTIFICATIONSEDEX masana'antarmu ta sami bokan ta tsarin ɗa'a da martabar zamantakewar ɗabi'a da alhakin zamantakewa.Ya kamata a bincika masana'anta aƙalla kowace shekara3. Tabbatar cewa an bayyana abu na abokan ciniki a cikin halal a cikin yanayi kuma tabbatar da wannan tabbas ya dace da takaddun shaida kamar misalin CE, FC ROHS, CE, UKCA, ETC. Abubuwan masana'anta sun wuce CE/FC, ROHS, UKCA, tare da wasu gwaje-gwaje. An bincika masana'anta sau ɗaya ko fiye a kowace shekara3. Tabbatar cewa ana iya ba da samfuran mabukaci da sabis lafiya tare da cancantar wannan tabbas cikakken yawa ne ga ƙasashen da aka ba su.
Ƙarfin piano babban sikeli ne wanda ke lantarki1. Fiye da yanki wannan tabbas yana da girma sama da 13,000 sq m2. 6 masana'anta wato gwani3. Fitowa shine na'urori 250,000 na kowace shekaraKowane girman siyayya an gama da ikon adana kayan da aka kammala1. Samfurin da aka kammala a cikin ma'ajin da ke cikin ɗakin ajiyar kayan da aka kammala wanda ke waje2. Ana ƙara ƙarfin zuwa 10,000+ pianos wanda yawanci shine lantarki3. Pianos na dijital suna da haɗari ga wani yanki wanda kusan duk dawowar yana iya zama a matsayin sito wannan tabbas na sirri ne don samun ingantacciyar muhallin rarraba kuMa'ajiyoyin 1.2 na abubuwan da aka gama sun dace da kantuna biyu waɗanda ke jigilar kaya2. sakamakon yana da girma da HC za a iya cika lokaci guda.3. Ƙididdige adadin yayin lodawa akan rukunin yanar gizon Rarraba an tabbatar da shi dangane da lokacin rarrabawa da ƙarar
Don amfani da piano na lantarki tare da maɓallai masu nauyi 88, da farko, tabbatar an saka shi daidai. Sanya Bolan Shi piano na lantarki na dijital a wani wuri da ya tabbata kuma ya daidaita shi. Ƙarfafa shi kuma tabbatar da duk abubuwan da aka gyara suna aiki daidai. Daidaita belun kunne ko lasifika zuwa ƙarar da ake buƙata, zaɓi sautin da kuka fi so a fara kunnawa.
Maɓallai masu nauyin pianos na lantarki 88 yawanci basa buƙatar cikakken adadi mai yawa na kulawa. Koyaya, idan akwai matsala mai tsanani yana da mahimmanci a kai su wurin ƙwararren ƙwararren don gyarawa. Yawancin masana'antun piano suna ba da garanti da gyare-gyare, don haka yana da mahimmanci a kiyaye wannan a zuciyar lokacin zabar Bolan Shi. Maɓallai masu nauyin piano 88 na lantarki.
Lokacin siyan maɓallan ma'aunin piano na lantarki 88, yana da mahimmanci a fara la'akari da ingancin kayan aikin. Wasu pianos waɗanda zasu iya zama lantarki marasa inganci kuma suna iya karyewa cikin sauƙi, don haka yana da mahimmanci don bincike da samun daga masana'anta masu daraja. Don aiki da ingancin Bolan Shi maɓallan piano na lantarki 88 yi la'akari idan yana samar da sauti na gaske da taɓawa.